Nhà riêng hẻm 4m Nguyễn Đình Chiểu, Quận 3, 33m² giá 9.4 tỷ - Tiềm năng đầu tư cao! | TongkhoBDS.com

Property main image
11 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà riêng hẻm 4m Nguyễn Đình Chiểu, Quận 3, 33m² giá 9.4 tỷ - Tiềm năng đầu tư cao!

9.4 tỷ
33 m² - 285 triệu/m²

Bàn Cờ, Quận 3, Hồ Chí Minh

4 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
3 Phòng
Phòng tắm
3 Phòng
Diện tích
33 m²

Khám phá cơ hội sở hữu căn nhà riêng tại hẻm 4m đường Nguyễn Đình Chiểu, phường Bàn Cờ, quận 3, TP Hồ Chí Minh. Với giá chỉ 9.4 tỷ VND, đây là lựa chọn lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm một không gian sống tiện nghi và thoải mái.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 33m²
  • Bố trí: 4 tầng, bao gồm 3 phòng ngủ và 3 phòng tắm, thiết kế hợp lý và thông thoáng
  • Đặc điểm: Hướng Tây Nam, nhà mới, trang bị năng lượng mặt trời, hẻm thông thoáng, xe hơi vào tận nơi

Tiện ích xung quanh:

  • Gần các trường học và trung tâm giáo dục, thuận tiện cho việc học tập của con em
  • Cách chợ Bàn Cờ chỉ 500m, dễ dàng mua sắm hàng ngày
  • Gần nhiều quán ăn và dịch vụ tiện ích, đáp ứng nhu cầu sinh hoạt hàng ngày
  • Dễ dàng di chuyển đến các quận lân cận nhờ hệ thống giao thông thuận lợi

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 9.4 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn nhà này phù hợp cho gia đình nhỏ, người đi làm cần không gian sống yên tĩnh hoặc nhà đầu tư đang tìm kiếm bất động sản có tiềm năng tăng giá cao.

Liên hệ:

Hãy gọi ngay để xem nhà miễn phí 24/7 và thương lượng trực tiếp với chính chủ. Chúng tôi cũng hỗ trợ khách hàng vay vốn ngân hàng và tư vấn pháp lý, hồ sơ, giấy tờ đầy đủ.

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam