Nhà Riêng Hẻm 477 Nguyễn Bình, Nhà Bè 20m² giá 1.49 tỷ - Sổ hồng sẵn! | TongkhoBDS.com

Property main image
2 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà Riêng Hẻm 477 Nguyễn Bình, Nhà Bè 20m² giá 1.49 tỷ - Sổ hồng sẵn!

1.49 tỷ
20 m² - 75 triệu/m²

Huyện Nhà Bè, Thành phố Hồ Chí Minh

2 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
2 Phòng
Phòng tắm
3 Phòng
Diện tích
20 m²

Tìm kiếm một tổ ấm nhỏ xinh, pháp lý vững chắc tại Nhà Bè? Ngôi nhà chính chủ hẻm 477 Nguyễn Bình này chính là lựa chọn hoàn hảo dành cho bạn!

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:20m² (ngang 4m dài 5m)
  • Bố trí:Nhà 1 trệt 2 lầu, gồm 2 phòng ngủ và 3 nhà vệ sinh. Thiết kế tối ưu không gian, đủ công năng cho gia đình nhỏ.
  • Đặc điểm:Hẻm trước nhà rộng 2.5m, khu dân cư hiện hữu, an ninh tốt. Pháp lý sổ hồng riêng, đồng sở hữu, mỗi nhà một sổ, công chứng ủy quyền giao sổ hồng chính.

Tiện ích xung quanh:

  • Trường Tiểu học Nguyễn Bình cách vài phút di chuyển, thuận tiện đưa đón con nhỏ.
  • Chợ Nhơn Đức sầm uất ngay trên đường Nguyễn Bình, dễ dàng mua sắm nhu yếu phẩm hàng ngày.
  • Gần Bệnh viện Huyện Nhà Bè, đảm bảo an tâm về chăm sóc sức khỏe cho cả gia đình.
  • Dễ dàng kết nối với các tuyến đường lớn như Lê Văn Lương, Nguyễn Hữu Thọ, di chuyển vào trung tâm TP.HCM nhanh chóng.
  • Khu dân cư hiện hữu, an ninh tốt, hàng xóm thân thiện và văn minh.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê:1.490 triệu (có thương lượng)

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà lý tưởng cho các cặp vợ chồng trẻ, gia đình nhỏ đang tìm kiếm một tổ ấm đầu tiên tại khu vực Nhà Bè với ngân sách hợp lý. Đây cũng là cơ hội tốt cho những ai muốn sở hữu tài sản có pháp lý rõ ràng, sổ hồng riêng.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà nhỏ xinh, pháp lý vững chắc này! Liên hệ ngay để được tư vấn và xem nhà trực tiếp!