Nhà riêng Hẻm 3m, Phường 17, Gò Vấp 41m² giá 6.85 tỷ - Nhà mới, nội thất đầy đủ! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
12 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà riêng Hẻm 3m, Phường 17, Gò Vấp 41m² giá 6.85 tỷ - Nhà mới, nội thất đầy đủ!

6.85 tỷ
41 m² - 167 triệu/m²

17, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

6 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
3 Phòng
Phòng tắm
3 Phòng
Diện tích
41 m²

Khám phá ngôi nhà lý tưởng cho gia đình bạn tại Hẻm 3m, Phường 17, quận Gò Vấp! Với mức giá chỉ 6.85 tỷ, đây là cơ hội không thể bỏ qua cho những ai đang tìm kiếm một không gian sống hoàn hảo.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 41m² (3,6 x 11,5m)
  • Bố trí: 1 trệt, 1 lửng, 2 lầu và sân thượng, bao gồm 3 phòng ngủ, 3 phòng tắm
  • Đặc điểm: Nhà mới 100%, sổ hồng đẹp vuông vức, đã hoàn công đầy đủ, hẻm thông thoáng 3m, có mặt tiền căn nhà phía trước.

Tiện ích xung quanh:

  • Cách Lotte Nguyễn Văn Lượng chỉ 300m, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày
  • Gần các trường học và bệnh viện, phù hợp cho gia đình có trẻ nhỏ
  • Hệ thống giao thông thuận tiện, dễ dàng di chuyển đến các khu vực lân cận
  • Khu vực yên tĩnh, dân trí cao, an ninh đảm bảo

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 6.85 tỷ VND (bớt lộc cho khách thiện chí)

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này là lựa chọn hoàn hảo cho những gia đình trẻ hoặc những ai đang tìm kiếm một không gian sống hiện đại, tiện nghi và gần gũi với thiên nhiên.

Liên hệ:

Hãy liên hệ ngay để xem nhà và nắm bắt cơ hội sở hữu ngôi nhà mơ ước này!