Nhà riêng hẻm 169 Lưu Chí Hiếu Vũng Tàu 64m² - Ô tô vào tận nhà | TongkhoBDS.com

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà riêng hẻm 169 Lưu Chí Hiếu Vũng Tàu 64m² - Ô tô vào tận nhà

4.99 tỷ
64 m² - 78 triệu/m²

Thành phố Vũng Tàu, Tỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu

1 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
3 Phòng
Phòng tắm
2 Phòng
Diện tích
64 m²

Nhà riêng hẻm 169 Lưu Chí Hiếu, TP Vũng Tàu với thiết kế hiện đại, ô tô vào tận nhà, là lựa chọn hiếm cho gia đình cần không gian ở thoải mái ngay trung tâm phường.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:64m²
  • Bố trí:Nhà 1 trệt, 1 lầu, 1 tum, gồm phòng khách, bếp, 3 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh, đầy đủ công năng cho gia đình.
  • Đặc điểm:Kiến trúc hiện đại, thoáng mát, đường trước nhà 4m, hẻm ngoài 9m ô tô vào tận nơi, hướng Tây Nam hợp người mệnh Tây Tứ Trạch, thổ cư 50m².

Tiện ích xung quanh:

  • Vị trí ngay trung tâm phường, dễ dàng kết nối các tuyến đường chính của TP Vũng Tàu.
  • Gần chợ địa phương, thuận tiện mua sắm nhu yếu phẩm và sinh hoạt hằng ngày.
  • Xung quanh có nhiều trường học các cấp, phù hợp gia đình có con nhỏ.
  • Cách trường cấp 2 khoảng 300m, con em có thể đi bộ đến trường an toàn.
  • Gần trụ sở công an phường, khu dân cư an ninh, yên tĩnh, hàng xóm thân thiện.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê:4.99 tỷ (thương lượng nhẹ cho khách thiện chí)

Phù hợp với ai:

Thích hợp cho gia đình trẻ hoặc đa thế hệ đang tìm một căn nhà ở lâu dài tại trung tâm Vũng Tàu, cần không gian sống thoáng mát, hẻm rộng ô tô vào tận cửa và tiện di chuyển đến chợ, trường học, cơ quan hành chính.

Liên hệ:

Liên hệ ngay để được cung cấp vị trí chi tiết và đặt lịch xem nhà thực tế, cơ hội sở hữu căn nhà đẹp hẻm ô tô khu vực Lưu Chí Hiếu không có nhiều.