Nhà riêng hẻm 16, đường số 9, Bình Hưng 24m² giá 2.68 tỷ - Sổ hồng chính chủ | TongkhoBDS.com

Property main image
2 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà riêng hẻm 16, đường số 9, Bình Hưng 24m² giá 2.68 tỷ - Sổ hồng chính chủ

2.68 tỷ
24 m² - 112 triệu/m²

Xã Bình Hưng, Huyện Bình Chánh, Thành phố Hồ Chí Minh

3 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
2 Phòng
Diện tích
24 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu ngôi nhà tuyệt vời tại hẻm 16, đường số 9, xã Bình Hưng, huyện Bình Chánh, TP.HCM. Ngôi nhà không chỉ có sổ hồng riêng mà còn nằm trong hẻm sạch sẽ, rộng rãi, rất phù hợp cho gia đình nhỏ.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 24m² (4m x 6m)
  • Bố trí: 2 phòng ngủ, khu vực giặt phơi, bếp rộng rãi, WC sạch sẽ
  • Đặc điểm: Nhà mới, vào ở ngay, sổ hồng chính chủ, không có căn thứ hai

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ Bình Hưng, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày
  • Hệ thống giao thông thuận lợi, dễ dàng di chuyển đến các quận lân cận
  • Gần trường học các cấp, thích hợp cho gia đình có con nhỏ
  • Không khí trong lành, yên tĩnh, phù hợp cho cuộc sống an lành

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 2.680 triệu

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này rất phù hợp với các gia đình nhỏ đang tìm kiếm một không gian sống thoải mái và tiện nghi tại khu vực Bình Chánh, hoặc những ai muốn đầu tư vào bất động sản với tiềm năng tăng giá trong tương lai.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Hãy liên hệ ngay để được tư vấn và xem nhà miễn phí!