Nhà riêng Hào Nam, Đống Đa 22m² giá 2.96 tỷ - Cơ hội đầu tư tuyệt vời! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà riêng Hào Nam, Đống Đa 22m² giá 2.96 tỷ - Cơ hội đầu tư tuyệt vời!

2.96 tỷ
22 m² - 135 triệu/m²

Quận Đống Đa, Hà Nội

5 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
3 Phòng
Diện tích
22 m²

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu một ngôi nhà tuyệt vời tại Hào Nam, Đống Đa! Với diện tích 22m², ngôi nhà này được thiết kế chắc chắn với 3 phòng ngủ, phù hợp cho các gia đình nhỏ hoặc những ai đang tìm kiếm không gian sống tiện nghi trong lòng Hà Nội.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:22m²
  • Bố trí:3 phòng ngủ, không gian sống thoải mái
  • Đặc điểm:Nhà chắc chắn, không quy hoạch, mua bán vi bằng

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường học, thuận tiện cho việc đưa đón con cái
  • Cách chợ Hào Nam chỉ 500m, dễ dàng mua sắm hàng ngày
  • Giao thông thuận lợi, dễ dàng di chuyển đến các khu vực trung tâm
  • Gần các tiện ích như bệnh viện, siêu thị, khu vui chơi giải trí

Giá và điều kiện:

  • Giá bán:2.96 tỷ

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà lý tưởng cho các gia đình nhỏ, đồng thời là cơ hội đầu tư sinh lời trong tương lai gần tại khu vực Đống Đa sầm uất.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà này!