Nhà riêng Hàn Hải Nguyên, Quận 11, 39m², giá 5.3 tỷ - Sẵn sàng ở ngay | TongkhoBDS.com

Property main image
11 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà riêng Hàn Hải Nguyên, Quận 11, 39m², giá 5.3 tỷ - Sẵn sàng ở ngay

5.3 tỷ
39 m² - 136 triệu/m²

Phường 08, Quận 11, Thành phố Hồ Chí Minh

11 ngày trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
3 Phòng
Phòng tắm
2 Phòng
Diện tích
39 m²

Cơ hội sở hữu căn nhà vị trí đắc địa tại trung tâm Quận 11 với mức giá cực kỳ hợp lý. Căn nhà tọa lạc tại hẻm 1/ Hàn Hải Nguyên, phường 8, được thiết kế tối ưu công năng, không gian thoáng đãng, là lựa chọn lý tưởng cho gia đình muốn ổn định cuộc sống lâu dài.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 39m² (Diện tích sử dụng 95,5m²)
  • Bố trí: Kết cấu 1 trệt, 1 lửng, 1 lầu đúc BTCT kiên cố gồm 3 phòng ngủ và 2 phòng vệ sinh.
  • Đặc điểm: Hẻm trước nhà 2,5m thông sang Xóm Đất, vị trí cực đẹp chỉ cách mặt tiền đường 15m, hướng Tây mát mẻ.

Tiện ích xung quanh:

  • Cách trường THCS Lữ Gia và tiểu học Hàn Hải Nguyên chỉ 500m, thuận tiện cho việc học tập của trẻ.
  • Chỉ mất 5 phút di chuyển đến chợ Bình Thới, trung tâm mua sắm sầm uất.
  • Gần bệnh viện Quận 11, đảm bảo nhu cầu chăm sóc sức khỏe cho cả gia đình.
  • Dễ dàng kết nối với các quận trung tâm qua các trục đường lớn như đường 3/2 và Lê Đại Hành.
  • Khu vực dân trí cao, an ninh đảm bảo, xung quanh đầy đủ tiện ích sinh hoạt hàng ngày.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 5.3 tỷ (Có thương lượng cho khách thiện chí)

Phù hợp với ai:

Căn nhà rất phù hợp cho các gia đình trẻ đang tìm kiếm không gian sống ổn định tại trung tâm Quận 11, hoặc các nhà đầu tư muốn mua nhà giữ tiền với khả năng thanh khoản cao nhờ vị trí đẹp và pháp lý rõ ràng.

Liên hệ:

Quý khách quan tâm vui lòng liên hệ trực tiếp để được tư vấn chi tiết và xem nhà thực tế sớm nhất.