Nhà Riêng Hai Bà Trưng 20m² 5.2 tỷ - Ô tô đỗ cửa, Chính chủ! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà Riêng Hai Bà Trưng 20m² 5.2 tỷ - Ô tô đỗ cửa, Chính chủ!

5.2 tỷ
20 m² - 260 triệu/m²

Phường Minh Khai, Quận Hai Bà Trưng, Thành phố Hà Nội

2 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
4 Phòng
Diện tích
20 m²

Cơ hội vàng sở hữu nhà riêng chính chủ tại trung tâm Hai Bà Trưng, Hà Nội! Vị trí đắc địa ngõ ô tô đỗ cửa, sẵn sàng kinh doanh và an cư lý tưởng.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:20m²
  • Bố trí:Nhà 4 tầng + tum, mỗi tầng 1 phòng được thiết kế tối ưu công năng, mang lại không gian riêng tư và tiện nghi.
  • Đặc điểm:Nhà chính chủ, ô tô đỗ cửa ngay tại ngõ, hiện đang kinh doanh tốt và có thể tiếp tục khai thác dòng tiền ổn định. Vị trí cực hiếm trong tầm giá, tiềm năng tăng giá cao.

Tiện ích xung quanh:

  • Đối diện Trường Tiểu học Minh Khai, thuận tiện cho con em đi học.
  • Vị trí ngõ ô tô đỗ cửa, dễ dàng kết nối các tuyến đường lớn như Trần Đại Nghĩa, Trương Định, Minh Khai.
  • Gần Chợ Mơ, Chợ Đồng Tâm, đáp ứng mọi nhu cầu mua sắm, sinh hoạt hàng ngày.
  • Trong bán kính 2km có Bệnh viện Bạch Mai, Bệnh viện Thanh Nhàn, đảm bảo chăm sóc sức khỏe.
  • Gần các trường đại học lớn: Bách Khoa, Xây Dựng, Kinh tế Quốc dân.
  • Dễ dàng tiếp cận Công viên Thống Nhất để vui chơi, thư giãn.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê:5.2 tỷ (có thương lượng nhẹ, ra lộc đầu năm cho khách thiện chí).

Phù hợp với ai:

Lý tưởng cho gia đình nhỏ muốn an cư tại trung tâm với tiện ích đầy đủ, hoặc nhà đầu tư tìm kiếm bất động sản có khả năng kinh doanh, cho thuê sinh lời ngay lập tức.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội hiếm có này! Hãy liên hệ ngay để được tư vấn chi tiết và sắp xếp lịch xem nhà sớm nhất. Sổ hồng chính chủ, giao dịch nhanh gọn.