Nhà riêng Hà Huy Giáp, Q12 80m² - Ô tô vào tận nhà, full nội thất! | TongkhoBDS.com

Property main image
10 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà riêng Hà Huy Giáp, Q12 80m² - Ô tô vào tận nhà, full nội thất!

6.38 tỷ
80 m² - 80 triệu/m²

Phường Thạnh Xuân, Quận 12, Hồ Chí Minh

2 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
80 m²

Sở hữu ngay căn nhà phố 3 lầu 1 trệt tại khu vực Hà Huy Giáp, Quận 12 với thiết kế hiện đại, nội thất đầy đủ và vị trí đắc địa, sẵn sàng đón gia đình bạn vào an cư lạc nghiệp.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:80m² (đất 4m x 17m)
  • Bố trí:Nhà 1 trệt 3 lầu, gồm 4 phòng ngủ, đầy đủ công năng tiện ích cho gia đình.
  • Đặc điểm:Nhà hướng Nam mát mẻ (Đông tứ trạch), hẻm xe hơi rộng 6m, ô tô vào tận nhà. Khu dân trí cao, toàn nhà lầu, an ninh tốt. Đã được trang bị full nội thất cao cấp.

Tiện ích xung quanh:

  • Nằm ngay chân cầu Ông Đụng, dễ dàng kết nối giao thông đến các khu vực lân cận.
  • Gần Trường THPT Thạnh Xuân, thuận tiện cho việc học của con em.
  • Cách Chợ Thạnh Xuân chỉ vài phút di chuyển, đáp ứng nhu cầu mua sắm hàng ngày.
  • Dễ dàng tiếp cận đường Hà Huy Giáp, trục đường huyết mạch của Quận 12.
  • Khu dân cư hiện hữu, dân trí cao, môi trường sống văn minh và an ninh.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê:6.38 tỷ (còn thương lượng trực tiếp chính chủ)

Phù hợp với ai:

Lý tưởng cho các gia đình đông thành viên hoặc nhiều thế hệ tìm kiếm không gian sống rộng rãi, hiện đại và tiện nghi. Phù hợp cho những ai muốn có chỗ đậu ô tô ngay trong hẻm nhà, yêu thích khu dân trí cao và môi trường sống yên tĩnh nhưng vẫn đảm bảo đầy đủ tiện ích.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà đẹp giá tốt này! Liên hệ ngay để được tư vấn chi tiết và sắp xếp lịch xem nhà trực tiếp.