Nhà riêng Hà Đông 40m² giá 4.33 tỷ - Ô tô lùi tận cửa! | TongkhoBDS.com

Property main image
6 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà riêng Hà Đông 40m² giá 4.33 tỷ - Ô tô lùi tận cửa!

4.33 tỷ
40 m² - 108 triệu/m²

Quận Hà Đông, Thành phố Hà Nội

52 phút trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
40 m²

Sở hữu ngay căn nhà 4 tầng hiện đại tại tâm điểm kết nối Hà Đông, vị trí vàng vừa lý tưởng để an cư, vừa tiềm năng để đầu tư sinh lời.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 40m²
  • Bố trí: Nhà xây 4 tầng kiên cố, thiết kế tối ưu công năng sử dụng
  • Đặc điểm: Vị trí thuận tiện, ô tô lùi tận cửa, pháp lý sổ hồng chính chủ, sẵn sàng giao dịch ngay

Tiện ích xung quanh:

  • Sát tuyến Tàu điện trên cao, di chuyển vào trung tâm thành phố nhanh chóng
  • Gần Bến xe Yên Nghĩa, thuận tiện cho việc đi lại và giao thương liên tỉnh
  • Vị trí đắc địa gần Vành đai 4, tiềm năng tăng giá trị bất động sản cực cao
  • Hệ thống trường học các cấp và chợ dân sinh nằm ngay cạnh nhà, đáp ứng mọi nhu cầu sinh hoạt
  • Kết nối trực tiếp với Quốc lộ 6, giao thông thông thoáng, thuận tiện di chuyển

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê: 4.33 tỷ

Phù hợp với ai:

Căn nhà là lựa chọn hoàn hảo cho các gia đình trẻ đang tìm kiếm nơi an cư ổn định tại Hà Đông hoặc các nhà đầu tư đón đầu quy hoạch hạ tầng Vành đai 4 và Metro.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ ngay hôm nay để xem nhà thực tế và sở hữu căn nhà tuyệt vời này trước khi mất cơ hội!