Nhà riêng góc hẻm Hồng Bàng Quận 6 51m² - Chính chủ bán | TongkhoBDS.com

Property main image
5 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà riêng góc hẻm Hồng Bàng Quận 6 51m² - Chính chủ bán

5.4 tỷ
51 m² - 106 triệu/m²

Quận 6, Thành phố Hồ Chí Minh

1 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
2 Phòng
Phòng tắm
3 Phòng
Diện tích
51 m²

Nhà riêng căn góc 2 mặt hẻm trên đường Hồng Bàng, Quận 6, thiết kế hiện đại, sổ hồng chính chủ, phù hợp gia đình tìm nhà ở trung tâm với mức giá hợp lý.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:51m²
  • Bố trí:Nhà 1 trệt 1 lầu, gồm 2 phòng ngủ, 3 nhà vệ sinh, có ban công thoáng và căn góc 2 mặt hẻm 3m.
  • Đặc điểm:Sổ đẹp nở hậu, hẻm thông thoáng, nhà còn tốt, có thể dọn vào ở ngay, pháp lý chuẩn sổ hồng chính chủ, hoàn công đầy đủ.

Tiện ích xung quanh:

  • Khu dân cư hiện hữu, an ninh, hàng xóm thân thiện, phù hợp sinh hoạt gia đình.
  • Dễ dàng tiếp cận hệ thống chợ, siêu thị mini và cửa hàng tiện lợi trên trục đường Hồng Bàng.
  • Thuận tiện cho con em đi học với nhiều trường học các cấp trong khu vực Quận 6.
  • Gần các tuyến đường lớn, di chuyển nhanh đến trung tâm các quận lân cận và khu vực Chợ Lớn.
  • Xung quanh có nhiều dịch vụ thiết yếu như phòng khám, ngân hàng, quán ăn, café và cửa hàng dịch vụ.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê:5.4 tỷ (thương lượng nhẹ với khách thiện chí)

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà rất phù hợp cho gia đình trẻ hoặc gia đình nhiều thế hệ cần không gian riêng tư, muốn ở gần trung tâm, hẻm thông thoáng, pháp lý rõ ràng để an tâm ở lâu dài hoặc kết hợp làm văn phòng nhỏ.

Liên hệ:

Quan tâm vui lòng liên hệ để được tư vấn chi tiết và hẹn lịch xem nhà thực tế sớm, tránh bỏ lỡ căn góc đẹp hiếm có tại Hồng Bàng, Quận 6.