Nhà riêng Gốc Đề Minh Khai 74m² 13.98 tỷ - Sổ hồng sẵn, giao dịch ngay! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà riêng Gốc Đề Minh Khai 74m² 13.98 tỷ - Sổ hồng sẵn, giao dịch ngay!

13.98 tỷ
74 m² - 189 triệu/m²

Phường Minh Khai, Quận Hai Bà Trưng, Thành phố Hà Nội

2 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
74 m²

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà riêng 4 tầng tại vị trí vàng Gốc Đề, Minh Khai - nơi an cư lý tưởng kết hợp tiềm năng đầu tư sinh lời vượt trội!

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:74m²
  • Bố trí:Nhà dân xây 4 tầng kiên cố, thiết kế thông minh, tối ưu không gian sống và kinh doanh.
  • Đặc điểm:Ngõ thông rộng rãi, xe ba gác vào tận cửa, thuận tiện di chuyển và vận chuyển. Phù hợp để ở, cho thuê hoặc đầu tư dòng tiền ổn định.

Tiện ích xung quanh:

  • Chợ Gốc Đề cách nhà vài bước chân, tiện lợi mua sắm hàng ngày.
  • Gần Trường THCS Minh Khai và nhiều trường học các cấp, đảm bảo môi trường giáo dục tốt cho con em.
  • Dễ dàng tiếp cận Bệnh viện Thanh Nhàn khoảng 1.5km, an tâm về y tế.
  • Khu vực sầm uất, kết nối thuận tiện đến các trường đại học lớn như Bách Khoa, Xây Dựng, Kinh Tế Quốc Dân.
  • Kết nối nhanh chóng ra đường Minh Khai, Lạc Trung, di chuyển vào trung tâm thành phố dễ dàng.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê:13.98 tỷ (còn thương lượng)

Phù hợp với ai:

Căn nhà lý tưởng cho các gia đình muốn tìm không gian sống rộng rãi, tiện nghi tại khu vực trung tâm. Đặc biệt phù hợp cho nhà đầu tư muốn khai thác dòng tiền ổn định hoặc kinh doanh nhỏ lẻ nhờ vị trí đắc địa và ngõ thông thoáng.

Liên hệ:

Hãy liên hệ ngay hôm nay để không bỏ lỡ cơ hội vàng sở hữu bất động sản tiềm năng này! Sổ đỏ chính chủ, sẵn sàng giao dịch.