Nhà riêng Gò Xoài, Bình Tân 56m² giá 4.85 tỷ - Thiết kế hiện đại, pháp lý đầy đủ! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
12 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà riêng Gò Xoài, Bình Tân 56m² giá 4.85 tỷ - Thiết kế hiện đại, pháp lý đầy đủ!

4.85 tỷ
56 m² - 87 triệu/m²

Bình Hưng Hoà A, Bình Tân, Hồ Chí Minh

6 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
2 Phòng
Diện tích
56 m²

Cơ hội sở hữu nhà riêng tại Gò Xoài, Bình Tân, một trong những khu vực sôi động và phát triển của TP. Hồ Chí Minh. Ngôi nhà có diện tích 56m², thiết kế hiện đại và hợp phong thủy, hoàn hảo cho gia đình nhỏ.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 56m²
  • Bố trí: 2 phòng ngủ, 2 WC
  • Đặc điểm: Thiết kế hiện đại, pháp lý đầy đủ, đảm bảo an tâm cho người sử dụng.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần siêu thị Bách Hóa Xanh, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày
  • Cách trường Làng May Mắn - Village Chance không xa, lý tưởng cho gia đình có trẻ nhỏ
  • Gần các trung tâm thương mại lớn và các dịch vụ tiện ích khác
  • Dễ dàng di chuyển đến các khu vực lân cận qua hệ thống giao thông thuận lợi

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 4.85 tỷ VND (có thương lượng)

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà sẽ là lựa chọn lý tưởng cho các gia đình nhỏ, cặp vợ chồng trẻ hoặc những ai đang tìm kiếm một không gian sống ấm cúng, an toàn và tiện nghi.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà tuyệt vời này! Liên hệ ngay để được tư vấn và xem nhà!

Email: cskh@tongkhobds.com

Vị trí

Địa chỉ: Đường Gò Xoài, Phường Bình Hưng Hoà A, Quận Bình Tân, Tp Hồ Chí Minh