Nhà riêng Gò Vấp 60m² giá 5.49 tỷ - Ô tô vào tận cửa, sẵn nội thất! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà riêng Gò Vấp 60m² giá 5.49 tỷ - Ô tô vào tận cửa, sẵn nội thất!

5.49 tỷ
60 m² - 92 triệu/m²

Quận Gò Vấp, Thành phố Hồ Chí Minh

3 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
60 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu ngôi nhà tuyệt vời tại khu phân lô Đường Số, Quận Gò Vấp! Đây là một lựa chọn lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm không gian sống tiện nghi, yên tĩnh và dễ dàng di chuyển.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 60m²
  • Bố trí: Trệt lầu, ban công thoáng mát, sân để xe rộng
  • Đặc điểm: Sẵn nội thất, mua về ở ngay, sổ riêng, hoàn công đầy đủ, vuông vức A4

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ Gò Vấp, thuận tiện mua sắm hàng ngày
  • Cách trường THPT Gò Vấp chỉ 500m, thuận lợi cho việc học tập của con em
  • Gần bệnh viện 175, đảm bảo an toàn sức khỏe cho gia đình
  • Dễ dàng di chuyển đến các khu vực trung tâm qua trục đường chính

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 5.49 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này phù hợp cho gia đình nhỏ hoặc những ai yêu thích không gian sống yên tĩnh, tiện nghi và dễ dàng di chuyển.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà này! Hãy liên hệ ngay để được xem nhà và làm việc với chính chủ.