Nhà riêng Gò Vấp 430m² giá 28 tỷ - Hẻm xe tải sát mặt tiền Quang Trung! | TongkhoBDS.com

Property main image
4 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà riêng Gò Vấp 430m² giá 28 tỷ - Hẻm xe tải sát mặt tiền Quang Trung!

28 tỷ
430 m² - 65 triệu/m²

Quận Gò Vấp, Hồ Chí Minh

4 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
5 Phòng
Diện tích
430 m²

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu nhà riêng vị trí đắc địa tại quận Gò Vấp! Với diện tích 430m², hẻm xe tải một xẹt sát mặt tiền đường Quang Trung, đây là lựa chọn lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm một bất động sản đầu tư sinh lời hoặc muốn xây dựng căn hộ dịch vụ.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 430m²
  • Bố trí: Nhà kết cấu 1 trệt 1 lửng, bao gồm 5 phòng ngủ, phù hợp cho gia đình đông thành viên.
  • Đặc điểm: Chính chủ, chưa qua đầu tư, khu vực dân trí cao, thuận lợi cho việc xây dựng nhà cao tầng hoặc phân lô thành nhiều nền.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ Gò Vấp, thuận tiện cho việc mua sắm hàng hóa hàng ngày
  • Cách trường THPT Gò Vấp chỉ 500m, thuận tiện cho việc học tập của con em
  • Hệ thống giao thông thuận lợi, dễ dàng di chuyển đến trung tâm thành phố
  • Gần các khu vực văn phòng, doanh nghiệp, giúp tăng tiềm năng cho việc cho thuê hoặc kinh doanh

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 28 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Nhà phù hợp với gia đình đông người, hoặc nhà đầu tư đang tìm kiếm một bất động sản có tiềm năng sinh lời cao trong tương lai.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu bất động sản đắt giá này!

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam

Địa chỉ: 51 Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội