Nhà riêng Gò Vấp 21m² giá 1.8 tỷ - Sẵn sàng ở ngay, có dòng tiền! | TongkhoBDS.com

Property main image
2 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà riêng Gò Vấp 21m² giá 1.8 tỷ - Sẵn sàng ở ngay, có dòng tiền!

1.8 tỷ
21 m² - 86 triệu/m²

Phường 17, Quận Gò Vấp, Thành phố Hồ Chí Minh

4 ngày trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
21 m²

Cơ hội sở hữu nhà riêng tại trung tâm Gò Vấp với mức giá cực tốt, vừa để an cư vừa mang lại dòng tiền ổn định ngay từ khi nhận nhà.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 21m² (3m x 7m)
  • Bố trí: Kết cấu 1 trệt 1 lửng tối ưu không gian sử dụng
  • Đặc điểm: Hẻm 1/ ngắn, vị trí đắc địa cách trục đường Lê Đức Thọ chỉ 300m, thuận tiện di chuyển

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ Căn Cứ, thuận tiện mua sắm nhu yếu phẩm hàng ngày
  • Cách trường Đại học Nội vụ TP.HCM chỉ 5 phút di chuyển
  • Gần hệ thống trường học các cấp từ mầm non đến THPT
  • Tiếp giáp các trục đường lớn như Thống Nhất, Lê Đức Thọ, dễ dàng kết nối sang quận Bình Thạnh, Tân Bình
  • Khu dân cư hiện hữu, an ninh, yên tĩnh và đầy đủ dịch vụ tiện ích xung quanh

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 1.8 tỷ

Phù hợp với ai:

Căn nhà cực kỳ phù hợp cho các cặp vợ chồng trẻ mới cưới, người độc thân muốn tìm chốn an cư tại trung tâm Gò Vấp, hoặc các nhà đầu tư nhỏ muốn sở hữu tài sản có sẵn dòng tiền cho thuê ổn định 3 triệu/tháng.

Liên hệ:

Nhanh tay liên hệ để xem nhà trực tiếp và sở hữu ngay căn nhà tiềm năng với mức giá cực kỳ cạnh tranh này!