Nhà riêng Gò Dầu Tân Phú 59m² giá 6.15 tỷ - Hẻm xe hơi, cho thuê 10 triệu/tháng! | TongkhoBDS.com

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà riêng Gò Dầu Tân Phú 59m² giá 6.15 tỷ - Hẻm xe hơi, cho thuê 10 triệu/tháng!

6.15 tỷ
59 m² - 104 triệu/m²

Phường Tân Sơn Nhì, Quận Tân Phú, Hồ Chí Minh

4 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
59 m²

Cơ hội tuyệt vời để sở hữu căn nhà tại đường Gò Dầu, phường Tân Sơn Nhì, quận Tân Phú! Căn nhà nằm trong hẻm xe hơi rộng 5m, thuận tiện di chuyển và sinh sống. Đây là sự lựa chọn hoàn hảo cho những ai đang tìm kiếm một nơi an cư lý tưởng hoặc đầu tư sinh lời với mức giá hợp lý.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 59m²
  • Bố trí: Nhà có diện tích 3.9 x 15m, bố trí hợp lý với không gian thoáng đãng.
  • Đặc điểm: Nhà hiện đang cho thuê với giá 10 triệu/tháng, mang lại nguồn thu nhập ổn định cho chủ sở hữu.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ Tân Sơn Nhì, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày.
  • Cách trường học cấp 1, 2 chỉ 500m, thuận lợi cho con em đi học.
  • Gần các tiện ích như công viên, siêu thị, và các dịch vụ khác.
  • Dễ dàng di chuyển đến các khu vực lân cận qua hệ thống giao thông phát triển.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 6.15 tỷ

Phù hợp với ai:

Căn nhà lý tưởng cho những gia đình trẻ, nhà đầu tư hoặc những người đang tìm kiếm một không gian sống yên tĩnh, gần gũi với thiên nhiên nhưng vẫn đảm bảo tiện nghi hiện đại.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà tuyệt vời này! Hãy liên hệ ngay để được tư vấn và xem nhà!

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam

Địa chỉ: 51 Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội