Nhà riêng Gò Dầu, Tân Phú 23m² giá 2.8 tỷ - Nở hậu, ô tô đậu trước! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
7 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà riêng Gò Dầu, Tân Phú 23m² giá 2.8 tỷ - Nở hậu, ô tô đậu trước!

2.8 tỷ
23 m² - 122 triệu/m²

Tân Phú, Hồ Chí Minh

6 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
2 Phòng
Phòng tắm
2 Phòng
Diện tích
23 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu căn nhà lý tưởng tại Gò Dầu, Tân Phú! Đây là một lựa chọn hoàn hảo cho những ai đang tìm kiếm một không gian sống tiện nghi và an toàn.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 23m² (2.7 x 11 m, nở hậu)
  • Bố trí: 1 trệt 1 lầu, 2 phòng ngủ, 2 phòng tắm
  • Đặc điểm: Nhà mới, đang cho thuê 5 triệu/tháng, hẻm ô tô, sát mặt tiền Gò Dầu

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ Tân Phú chỉ 500m, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày
  • Cách Trường THCS Tân Phú 700m, thuận tiện cho việc học của trẻ
  • Gần các khu vui chơi giải trí và nhà hàng nổi tiếng trong khu vực
  • Hệ thống giao thông thuận lợi, dễ dàng di chuyển đến các quận lân cận
  • Khu dân cư đông đúc, an ninh tốt, dân trí cao

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 2.8 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn nhà này rất phù hợp với các gia đình nhỏ hoặc các nhà đầu tư đang tìm kiếm một bất động sản cho thuê với mức sinh lời ổn định.

Liên hệ:

Hãy liên hệ ngay để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà tuyệt vời này!