Nhà riêng Giáp Nhị Hoàng Mai 34m² 6.12 tỷ - Chính chủ bán | TongkhoBDS.com

Property main image
2 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà riêng Giáp Nhị Hoàng Mai 34m² 6.12 tỷ - Chính chủ bán

6.12 tỷ
34 m² - 180 triệu/m²

Phường Giáp Nhị, Quận Hoàng Mai, Thành phố Hà Nội

1 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
34 m²

Chính chủ bán nhà riêng Giáp Nhị Hoàng Mai, sổ hồng đẹp như hoa hậu, mặt tiền rộng, ô tô nhỏ vào được, sẵn sàng giao dịch ngay.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:34m²
  • Bố trí:2 tầng thoáng sáng gồm phòng khách, 2 phòng ngủ và bếp riêng
  • Đặc điểm:Sổ hồng/đỏ độc lập, mặt tiền rộng, không vướng quy hoạch, nhà vuông vắn

Tiện ích xung quanh:

  • Chợ Giáp Nhị cách 500m, thuận tiện mua sắm hàng ngày
  • Trường Tiểu học Giáp Nhị và THCS Giáp Nhị trong bán kính 800m, phù hợp gia đình có con nhỏ
  • Bệnh viện Bạch Mai chỉ khoảng 2km, chăm sóc sức khỏe nhanh chóng
  • Bến xe Giáp Bát và tuyến Metro số 2 (ga Giáp Bát) giúp kết nối trung tâm
  • Khu vực có nhiều quán cà phê và dịch vụ ăn uống quanh phố Tân Mai

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê:6.12 tỷ

Phù hợp với ai:

Phù hợp gia đình cần nhà ở liền tay, đầu tư cho thuê ngắn hạn hoặc khách mua muốn tài sản chính chủ sạch sẽ ở phía Nam Hà Nội.

Liên hệ:

Đặt lịch xem nhà trong ngày để giữ giá tốt và sẵn sàng thương lượng trực tiếp khi thấy phù hợp.