Nhà riêng Giáp Bát, Hoàng Mai 28m² - 6.4 tỷ - Sổ đỏ sẵn, ở ngay! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà riêng Giáp Bát, Hoàng Mai 28m² - 6.4 tỷ - Sổ đỏ sẵn, ở ngay!

6.4 tỷ
28 m² - 229 triệu/m²

Phường Giáp Bát, Quận Hoàng Mai, Thành phố Hà Nội

18 giờ trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
3 Phòng
Diện tích
28 m²

Nhà đẹp ở ngay, vị trí đắc địa ngõ thông thoáng, chỉ cách đường ô tô tránh vài bước chân!

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:28m²
  • Bố trí:4 tầng, thiết kế 3 phòng ngủ, đầy đủ công năng
  • Đặc điểm:Nhà 2 mặt thoáng, ngõ thông, cách đường ô tô tránh chỉ 10m, không gian sống thoáng đãng

Tiện ích xung quanh:

  • Cách Bến xe Giáp Bát chỉ 30m, cực kỳ thuận tiện cho việc di chuyển liên tỉnh
  • Gần chợ Giáp Bát, đáp ứng đầy đủ nhu cầu mua sắm thực phẩm hàng ngày
  • Hệ thống trường học các cấp ngay gần nhà, thuận tiện cho con em đi học
  • Kết nối giao thông nhanh chóng với trục đường Giải Phóng và các khu vực lân cận

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê:6.4 tỷ

Phù hợp với ai:

Phù hợp cho các gia đình trẻ muốn tìm kiếm không gian sống ổn định, tiện nghi và thuận tiện giao thông tại khu vực quận Hoàng Mai.

Liên hệ:

Liên hệ ngay để xem nhà thực tế và thương lượng trực tiếp chính chủ!