Nhà riêng Gia Thượng, Long Biên 58m² giá 5.9 tỷ - Ô tô đỗ cổng | TongkhoBDS.com

Property main image
5 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà riêng Gia Thượng, Long Biên 58m² giá 5.9 tỷ - Ô tô đỗ cổng

5.9 tỷ
58 m² - 102 triệu/m²

Phường Thượng Thanh, Quận Long Biên, Thành phố Hà Nội

6 giờ trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
58 m²

Sở hữu ngay căn nhà dân xây kiên cố tại khu vực Gia Thượng, Thượng Thanh, Long Biên với lợi thế ngõ ô tô tải đỗ tận cổng. Đây là lựa chọn lý tưởng cho khách hàng tìm kiếm không gian sống thoáng đãng, mát mẻ quanh năm và đầy đủ công năng sử dụng.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 58m²
  • Bố trí: Kết cấu 3 tầng vững chãi, thiết kế hợp lý với không gian các phòng thông thoáng, có thể dễ dàng cải tạo lên thêm tầng theo nhu cầu sử dụng.
  • Đặc điểm: Mặt tiền rộng 5,2m, nhà dân tự xây tâm huyết, kiên cố, khu dân cư văn minh, an ninh tốt.

Tiện ích xung quanh:

  • Cách trường Tiểu học Thượng Thanh chỉ 500m, thuận tiện đưa đón con đi học.
  • Gần chợ Gia Thượng, đáp ứng nhu cầu mua sắm thực phẩm tươi sống hàng ngày.
  • Cách cầu Đông Trù và cầu Chương Dương khoảng 10 phút di chuyển, dễ dàng vào trung tâm thành phố.
  • Bãi đỗ ô tô ngay sát nhà, giải quyết nỗi lo chỗ đậu xe cho gia đình.
  • Gần khu vực công viên và không gian xanh, mang lại môi trường sống trong lành.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 5.9 tỷ

Phù hợp với ai:

Căn nhà rất phù hợp với các gia đình trẻ hoặc gia đình đa thế hệ đang tìm kiếm không gian sống ổn định, yên tĩnh tại khu vực quận Long Biên, hoặc những nhà đầu tư muốn sở hữu bất động sản có tiềm năng cải tạo và tăng giá trị.

Liên hệ:

Quý khách hàng quan tâm vui lòng liên hệ ngay để được tư vấn chi tiết và sắp xếp lịch xem nhà trực tiếp trong thời gian sớm nhất.