Nhà riêng đường Vườn Lài, quận Bình Tân 27m² giá 3.199 tỷ - Gần phố ẩm thực sôi động! | TongkhoBDS.com

Property main image
5 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà riêng đường Vườn Lài, quận Bình Tân 27m² giá 3.199 tỷ - Gần phố ẩm thực sôi động!

3.199 tỷ
27 m² - 118 triệu/m²

Quận Bình Tân, Hồ Chí Minh

4 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
27 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu ngôi nhà tuyệt vời tại quận Bình Tân! Với diện tích 27m², nhà 2 tầng thiết kế thông minh, hẻm rộng thông thoáng, đây là lựa chọn lý tưởng cho gia đình hoặc các nhà đầu tư.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 27m²
  • Bố trí: 2 tầng, thiết kế hợp lý
  • Đặc điểm: Hẻm rộng, thông thoáng, gần phố ẩm thực, chợ

Tiện ích xung quanh:

  • Cách phố ẩm thực sôi động chỉ vài bước chân
  • Gần chợ Bình Tân, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày
  • Di chuyển dễ dàng đến các khu vực lân cận nhờ hẻm rộng rãi
  • Gần trường học, phù hợp cho gia đình có con nhỏ
  • Hệ thống giao thông phát triển, thuận lợi cho việc đi lại

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 3.199 triệu VND

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này rất phù hợp cho các gia đình trẻ hoặc những ai đang tìm kiếm một khoản đầu tư sinh lời tại khu vực phát triển năng động.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà lý tưởng này!