Nhà riêng đường Võ Văn Tần, quận 3, 58.8m² giá 9.5 tỷ - Đầu tư sinh lời ổn định! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà riêng đường Võ Văn Tần, quận 3, 58.8m² giá 9.5 tỷ - Đầu tư sinh lời ổn định!

9.5 tỷ
58.8 m² - 162 triệu/m²

3, Hồ Chí Minh

6 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
58.8 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu ngôi nhà tuyệt đẹp tại đường Võ Văn Tần, quận 3, một trong những khu vực sôi động nhất của TP. Hồ Chí Minh. Với giá chỉ 9.5 tỷ, đây là lựa chọn lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm một không gian sống thoải mái, tiện nghi và gần gũi với trung tâm.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 58.8m²
  • Bố trí: Nhà 4 tầng, thiết kế hiện đại, thông thoáng
  • Đặc điểm: 2 mặt tiền, đường 2 chiều, thuận lợi cho việc kinh doanh hoặc cho thuê

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ Bến Thành, thuận tiện cho việc mua sắm
  • Cách Trường THPT Nguyễn Thị Minh Khai chỉ 500m, thuận lợi cho con em đi học
  • Gần các ngân hàng, dịch vụ tài chính, dễ dàng giao dịch
  • Cách công viên Lê Văn Tám chỉ 1km, không gian sống xanh mát
  • Hệ thống giao thông phát triển, dễ dàng di chuyển đến các quận lân cận

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 9.5 tỷ

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này rất phù hợp với gia đình nhỏ, các nhà đầu tư bất động sản hoặc những ai muốn tìm kiếm một không gian sống tiện nghi ngay giữa lòng thành phố.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà lý tưởng này! Liên hệ ngay để được xem nhà và tư vấn chi tiết.