Nhà riêng đường Tân Hòa Đông 40m² giá 4.86 tỷ - Sẵn sàng ở ngay | TongkhoBDS.com

Property main image
10 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà riêng đường Tân Hòa Đông 40m² giá 4.86 tỷ - Sẵn sàng ở ngay

4.86 tỷ
40 m² - 122 triệu/m²

Quận Bình Tân, Thành phố Hồ Chí Minh

11 ngày trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
2 Phòng
Phòng tắm
2 Phòng
Diện tích
40 m²

Cơ hội sở hữu căn nhà xinh xắn tại khu vực sầm uất quận Bình Tân với mức giá cực kỳ hợp lý. Căn nhà tọa lạc trong hẻm an ninh, yên tĩnh, rất phù hợp cho các gia đình trẻ đang tìm chốn an cư ổn định tại TP.HCM.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 40m² (4.25m x 9.5m)
  • Bố trí: Kết cấu 1 trệt 1 lầu, bao gồm 2 phòng ngủ và 2 phòng tắm tiện nghi
  • Đặc điểm: Nhà hướng Đông mát mẻ, hẻm trước nhà 3m thông thoáng, an ninh khu vực tốt

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường tiểu học Bình Trị Đông, thuận tiện cho việc đưa đón con nhỏ
  • Cách chợ Tân Hòa Đông chỉ vài phút di chuyển, đáp ứng nhu cầu mua sắm hàng ngày
  • Kết nối nhanh chóng đến các tuyến đường lớn như Phan Anh, Chiến Lược
  • Gần các cửa hàng tiện lợi, tiệm thuốc và dịch vụ ăn uống xung quanh khu vực
  • Cách UBND phường Bình Trị Đông khoảng 1km, an ninh đảm bảo

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 4.86 tỷ (có thương lượng)

Phù hợp với ai:

Sản phẩm cực kỳ lý tưởng cho các gia đình trẻ mới cưới, người mua nhà lần đầu đang tìm kiếm không gian sống riêng tư, an toàn hoặc các nhà đầu tư muốn mua nhà để cho thuê lại nhờ vị trí trung tâm Bình Tân.

Liên hệ:

Quý khách hàng quan tâm vui lòng liên hệ ngay để được tư vấn chi tiết và xem nhà trực tiếp trong hôm nay!