Nhà riêng đường Số 6, Long Trường 34m² 2.35 tỷ - Sẵn sàng ở ngay | TongkhoBDS.com

Property main image
5 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà riêng đường Số 6, Long Trường 34m² 2.35 tỷ - Sẵn sàng ở ngay

2.35 tỷ
34 m² - 69 triệu/m²

Phường Long Trường, Thành phố Thủ Đức, Thành phố Hồ Chí Minh

1 phút trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
2 Phòng
Phòng tắm
2 Phòng
Diện tích
34 m²

Cơ hội sở hữu nhà riêng tại khu vực Long Trường, TP Thủ Đức với mức giá cực kỳ hấp dẫn. Căn nhà được thiết kế tối ưu công năng, không gian sống gọn gàng, phù hợp cho gia đình trẻ hoặc khách hàng mua đầu tư giữ tiền.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 34m²
  • Bố trí: Kết cấu 1 trệt 1 lầu kiên cố, bao gồm 2 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh và phòng khách rộng rãi.
  • Đặc điểm: Nhà xây dựng chắc chắn, thiết kế thông minh, không gian thoáng đãng, chỉ việc xách vali vào ở ngay.

Tiện ích xung quanh:

  • Nằm gần trường Tiểu học Long Trường, thuận tiện đưa đón con em đi học.
  • Cách chợ Long Trường chỉ vài phút di chuyển, đáp ứng nhu cầu mua sắm hàng ngày.
  • Kết nối nhanh chóng đến khu công nghệ cao TP Thủ Đức, thuận tiện cho người đi làm.
  • Hẻm xe tải thông thoáng, vị trí sát mặt tiền đường Số 6 giúp giao thông thuận tiện.
  • Gần các cửa hàng tiện lợi và dịch vụ y tế cơ bản trong khu dân cư hiện hữu.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 2.35 tỷ

Phù hợp với ai:

Căn nhà là lựa chọn lý tưởng cho các gia đình trẻ muốn an cư tại TP Thủ Đức, hoặc các nhà đầu tư đang tìm kiếm sản phẩm có khả năng thanh khoản tốt, pháp lý an toàn và tiềm năng tăng giá trong tương lai.

Liên hệ:

Quý khách hàng quan tâm vui lòng liên hệ ngay để được tư vấn chi tiết và xem nhà trực tiếp trong tuần này.