Nhà riêng đường số 4 Gò Xoài, Bình Tân 46m² giá 4.89 tỷ - An ninh, vào ở ngay! | TongkhoBDS.com

Property main image
6 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà riêng đường số 4 Gò Xoài, Bình Tân 46m² giá 4.89 tỷ - An ninh, vào ở ngay!

4.89 tỷ
46 m² - 106 triệu/m²

Phường Bình Hưng Hoà A, Quận Bình Tân, Hồ Chí Minh

5 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
2 Phòng
Phòng tắm
2 Phòng
Diện tích
46 m²

Chào mừng bạn đến với ngôi nhà mơ ước tại đường số 4 Gò Xoài, phường Bình Hưng Hoà A, quận Bình Tân! Đây là cơ hội tuyệt vời cho những ai đang tìm kiếm một tổ ấm an lành với đầy đủ tiện nghi.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 46m²
  • Bố trí: 1 trệt 1 lầu, bao gồm 2 phòng ngủ và 2 phòng tắm
  • Đặc điểm: Hẻm xe hơi thông thoáng, khu dân cư an ninh, tặng nội thất đầy đủ, vào ở ngay

Tiện ích xung quanh:

  • Gần quán cà phê Cá Koi, nơi thư giãn lý tưởng
  • Cách Kênh Nước Đen chỉ vài phút di chuyển
  • Thuận lợi di chuyển đến đường Bình Long và Lê Thúc Hoạch
  • Nhiều cửa hàng tiện lợi xung quanh, đáp ứng nhu cầu hàng ngày
  • Khu vực an ninh, yên tĩnh, phù hợp cho gia đình

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 4.89 tỷ

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này rất phù hợp cho các gia đình nhỏ, các cặp đôi hoặc những ai muốn tìm một không gian sống yên tĩnh, an ninh nhưng vẫn dễ dàng tiếp cận các tiện ích xung quanh.

Liên hệ:

Hãy liên hệ ngay để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà tuyệt vời này!