Nhà riêng Dương Quảng Hàm 32m² 5 tầng giá 10 tỷ - Sẵn sàng ở ngay | TongkhoBDS.com

Property main image
5 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà riêng Dương Quảng Hàm 32m² 5 tầng giá 10 tỷ - Sẵn sàng ở ngay

10 tỷ
32 m² - 313 triệu/m²

Phường Quan Hoa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

1 phút trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
32 m²

Cơ hội sở hữu căn nhà vị trí kim cương tại trung tâm quận Cầu Giấy, nơi hội tụ đầy đủ yếu tố vượng khí cho gia chủ. Với thiết kế hiện đại và công năng tối ưu, đây là lựa chọn hoàn hảo cho khách hàng đang tìm kiếm một không gian sống đẳng cấp ngay giữa thủ đô.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 32m²
  • Bố trí: Nhà xây 5 tầng kiên cố, gồm phòng khách, bếp, 4 phòng ngủ khép kín, phòng thờ và sân phơi thoáng mát.
  • Đặc điểm: Mặt tiền 3.5m, thiết kế hiện đại, nội thất đầy đủ, sổ đỏ chính chủ, phong thủy nở hậu mang lại tài lộc.

Tiện ích xung quanh:

  • Liền kề Đại học Thủ đô, thuận tiện cho việc học tập và di chuyển
  • Cách chợ Quan Hoa chỉ vài bước chân, đáp ứng mọi nhu cầu sinh hoạt hàng ngày
  • Gần Công viên Thủ Lệ, không gian xanh lý tưởng cho các hoạt động thể chất
  • Kết nối nhanh chóng với ga tàu điện, ĐHQG, Học viện Báo chí và Tuyên truyền, Đại học Giao thông Vận tải
  • Khu vực dân trí cao, an ninh đảm bảo, hạ tầng giao thông đồng bộ

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 10 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn nhà cực kỳ phù hợp với các gia đình đa thế hệ mong muốn an cư tại trung tâm quận Cầu Giấy, hoặc những nhà đầu tư tìm kiếm tài sản có vị trí đắc địa, dễ dàng cho thuê hoặc giữ giá bền vững.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà đẹp nhất khu vực. Liên hệ ngay với chúng tôi để được tư vấn chi tiết và xem nhà trực tiếp!