Nhà riêng đường Phan Chu Trinh, Bình Thạnh 88,4m² giá 11,2 tỷ - Không thể bỏ lỡ! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà riêng đường Phan Chu Trinh, Bình Thạnh 88,4m² giá 11,2 tỷ - Không thể bỏ lỡ!

11.2 tỷ
88.4 m² - 127 triệu/m²

14, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

7 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
88.4 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu căn nhà riêng tuyệt vời tại đường Phan Chu Trinh, Phường 14, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh! Với diện tích 88,4m² và giá chỉ 11,2 tỷ VND, đây là lựa chọn lý tưởng cho gia đình nhỏ muốn tận hưởng không gian sống tiện nghi và thoải mái.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 88,4m²
  • Bố trí: 2 phòng ngủ, 1 toilet, không gian sống rộng rãi
  • Đặc điểm: Hướng cửa chính và ban công Tây Bắc, đón gió mát và ánh sáng tự nhiên, mặt tiền rộng 4,5m, nở hậu 5,4m, thuận tiện cho xe ô tô vào nhà.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường mẫu giáo và tiểu học, thuận tiện cho việc đưa đón con cái
  • Cách chợ Bà Chiểu chỉ 1km, cung cấp đầy đủ nhu yếu phẩm
  • Tiếp giáp với các tuyến đường lớn, dễ dàng di chuyển đến trung tâm thành phố và các khu vực lân cận
  • Gần công viên và khu vui chơi, không gian xanh cho các hoạt động giải trí

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 11,2 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn nhà này hoàn hảo cho các gia đình nhỏ đang tìm kiếm một không gian sống thoải mái, gần gũi với tiện ích và giao thông thuận lợi. Với thiết kế cơ bản, bạn có thể dễ dàng cải tạo theo phong cách riêng của mình.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Hãy liên hệ ngay để biết thêm chi tiết và sắp xếp lịch xem nhà.

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam