Nhà riêng đường Nhất Chi Mai, quận Tân Bình 60m² giá 6.45 tỷ - Thiết kế hiện đại | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà riêng đường Nhất Chi Mai, quận Tân Bình 60m² giá 6.45 tỷ - Thiết kế hiện đại

6.45 tỷ
60 m² - 108 triệu/m²

Phường 13, Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh

5 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
3 Phòng
Diện tích
60 m²

Không thể bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà tuyệt đẹp tại đường Nhất Chi Mai, phường 13, quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh. Ngôi nhà với thiết kế hiện đại, không gian sống thoải mái, sẽ mang đến cho bạn và gia đình những trải nghiệm tuyệt vời nhất.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 60m²
  • Bố trí: 3 phòng ngủ (1 phòng trệt)
  • Đặc điểm: Hẻm nhựa rộng 8m, xe tải vào thoải mái, thiết kế bởi kiến trúc sư chuyên nghiệp.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường học các cấp, thuận tiện cho việc đưa đón con cái.
  • Cách chợ Tân Bình chỉ 500m, dễ dàng mua sắm hàng ngày.
  • Gần công viên Hoàng Văn Thụ, không gian xanh lý tưởng để thư giãn.
  • Hệ thống giao thông thuận tiện, dễ dàng di chuyển đến các quận lân cận.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 6.45 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà rất phù hợp cho gia đình có đông thành viên, những ai yêu thích không gian sống hiện đại và tiện nghi, cũng như dễ dàng tiếp cận các tiện ích xung quanh.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội vàng này, hãy nhanh chóng liên hệ để được tư vấn và xem nhà ngay hôm nay!