4 ảnh
Đã copy mã tin!
Nhà riêng Dương Khuê, Cầu Giấy 180m2 - 88.5 tỷ - Kinh doanh cực đỉnh
88.5 tỷ
180 m² - 492 triệu/m²
Phường Dịch Vọng, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
1 phút trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
180 m²
Lô góc 3 mặt thoáng, mặt tiền rộng 10m cực hiếm tại trung tâm Cầu Giấy - Cơ hội kinh doanh sinh lời ngay!
Thông tin chi tiết:
- Diện tích:180m²
- Bố trí:9 tầng (1 hầm + 8 tầng nổi), thang máy hiện đại, thiết kế thông sàn
- Đặc điểm:Lô góc 2 mặt tiền, 3 mặt thoáng, ô tô tránh, đầy đủ PCCC và full nội thất
Tiện ích xung quanh:
- Gần trường Tiểu học và THCS Dịch Vọng, thuận tiện cho con em đi học
- Cách Bến xe Mỹ Đình chỉ vài phút di chuyển, giao thông cực kỳ thuận tiện
- Gần chợ Dịch Vọng, khu dân cư sầm uất, mua sắm tiện lợi
- Kết nối nhanh chóng tới các trục đường lớn: Nguyễn Hoàng, Tôn Thất Thuyết, Phạm Hùng
- Gần các trung tâm thương mại và khu văn phòng lớn tại quận Cầu Giấy
Giá và điều kiện:
- Giá bán:88.5 tỷ
Phù hợp với ai:
Nhà đầu tư mua giữ tài sản, doanh nghiệp làm trụ sở văn phòng, hoặc gia đình kết hợp kinh doanh đa ngành nghề tại khu vực trung tâm.
Liên hệ:
Liên hệ ngay để xem nhà trực tiếp và nhận thông tin chi tiết nhất!