Nhà riêng đường Hoài Thanh, 47m² giá 4.48 tỷ - Sổ hồng riêng, thương lượng | TongkhoBDS.com

Property main image
6 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà riêng đường Hoài Thanh, 47m² giá 4.48 tỷ - Sổ hồng riêng, thương lượng

4.48 tỷ
45 m² - 100 triệu/m²

Phường 14, Quận 8, Tp Hồ Chí Minh

3 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
2 Phòng
Diện tích
45 m²

Chào mừng bạn đến với ngôi nhà mới tuyệt vời tại đường Hoài Thanh, Quận 8! Đây là cơ hội hiếm có cho những ai đang tìm kiếm một nơi an cư lý tưởng, gần gũi với các tiện ích và giao thông thuận lợi.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 47m² (Ngang 5.2m × dài 9m)
  • Bố trí: 1 Trệt 1 Lầu – 2 Phòng Ngủ, 2 WC, Ban Công Thoáng Mát
  • Đặc điểm: Hoàn công đầy đủ, Tổng diện tích sử dụng: 94m², Hướng Đông, sổ hồng riêng.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần khu căn hộ AURORA (Chung cư Bình Đông)
  • Chỉ mất vài phút đến Cầu Chà Và
  • Gần Bưu Điện Quận 5, thuận tiện cho việc gửi nhận bưu phẩm
  • Chợ Lớn chỉ cách vài phút đi xe, thoải mái mua sắm
  • Gần Đại học Y Dược, thuận lợi cho sinh viên và gia đình có con em học tập tại đây

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 4 tỷ 480 triệu (thương lượng)

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này rất phù hợp với gia đình nhỏ hoặc những ai đang tìm kiếm không gian sống tiện nghi, gần gũi với các dịch vụ tiện ích và giao thông thuận lợi.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà tuyệt vời này!

Email: cskh@tongkhobds.com

Vị trí

Địa chỉ: Đường Hoài Thanh, Phường 14, Quận 8, Tp Hồ Chí Minh