Nhà riêng đường Đỗ Xuân Hợp, Thủ Đức 107m² giá 7.1 tỷ - Vào ở ngay! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
4 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà riêng đường Đỗ Xuân Hợp, Thủ Đức 107m² giá 7.1 tỷ - Vào ở ngay!

7.1 tỷ
107 m² - 66 triệu/m²

Phước Long B, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

6 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
107 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu ngôi nhà lý tưởng tại đường Đỗ Xuân Hợp, phường Phước Long B, thành phố Thủ Đức. Ngôi nhà này không chỉ có diện tích 107m² (6,4 x 17) mà còn được xây dựng mới với công năng đầy đủ, sẵn sàng cho bạn và gia đình chuyển vào ở ngay.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:107m²
  • Bố trí:Nhà trệt, thiết kế hiện đại, không gian sống thoải mái
  • Đặc điểm:Nhà mới xây, tiện nghi đầy đủ, khu dân cư an ninh

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường học các cấp, thuận tiện cho việc học tập của trẻ em
  • Cách chợ Phước Long khoảng 500m, dễ dàng mua sắm hàng ngày
  • Gần các trung tâm thương mại lớn như Vincom, Lotte Mart
  • Giao thông thuận tiện, dễ dàng di chuyển đến các quận lân cận
  • Phục vụ đầy đủ các dịch vụ y tế, ngân hàng, và giải trí

Giá và điều kiện:

  • Giá bán:7.1 tỷ VND (thương lượng chính chủ)

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này rất phù hợp với các gia đình nhỏ đang tìm kiếm một không gian sống hiện đại, tiện nghi và an toàn tại thành phố Thủ Đức, nơi có nhiều tiện ích xung quanh.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà tuyệt vời này!