Nhà riêng đường Bình Thới, Quận 11, 36m², 3 tầng - Sẵn sàng ở ngay | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà riêng đường Bình Thới, Quận 11, 36m², 3 tầng - Sẵn sàng ở ngay

5.68 tỷ
36 m² - 158 triệu/m²

Quận 11, Thành phố Hồ Chí Minh

1 phút trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
4 Phòng
Phòng tắm
3 Phòng
Diện tích
36 m²

Cơ hội sở hữu căn nhà vị trí đẹp tại trung tâm Quận 11 với mức giá cực kỳ hấp dẫn. Căn nhà tọa lạc tại hẻm thông thoáng, xe máy di chuyển thuận tiện, không gian sống yên tĩnh và an ninh, rất phù hợp cho gia đình trẻ muốn định cư lâu dài.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 36m² (Diện tích sàn sử dụng 70,5m²)
  • Bố trí: Kết cấu 3 tầng vững chãi, bao gồm 4 phòng ngủ rộng rãi và 3 nhà vệ sinh tiện nghi.
  • Đặc điểm: Nhà hướng Đông mát mẻ, hẻm thông 3m dễ dàng di chuyển, chủ nhà tặng lại toàn bộ nội thất cao cấp cho khách thiện chí.

Tiện ích xung quanh:

  • Cách chợ Bình Thới chỉ 5 phút di chuyển, thuận tiện mua sắm thực phẩm hàng ngày.
  • Gần hệ thống trường học các cấp như trường THCS Lê Quý Đôn, trường Tiểu học Trưng Trắc.
  • Chỉ cách bệnh viện Quận 11 khoảng 1km, đảm bảo nhu cầu chăm sóc sức khỏe.
  • Gần các khu vui chơi giải trí như Công viên Đầm Sen, thuận tiện cho các hoạt động cuối tuần.
  • Kết nối giao thông nhanh chóng ra các tuyến đường lớn như Lạc Long Quân, Ông Ích Khiêm.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 5.68 tỷ (Còn thương lượng cho khách thiện chí)

Phù hợp với ai:

Căn nhà là lựa chọn lý tưởng cho các gia đình đông thành viên nhờ bố trí 4 phòng ngủ hợp lý. Vị trí trung tâm Quận 11 cũng rất phù hợp cho những ai đang làm việc tại các quận trung tâm, mong muốn một không gian sống ổn định, đầy đủ tiện ích và sẵn sàng dọn vào ở ngay mà không cần đầu tư thêm nội thất.