Nhà riêng đường 161 Quận 1, 80m² giá 4.995 tỷ - Sẵn sàng ở ngay | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà riêng đường 161 Quận 1, 80m² giá 4.995 tỷ - Sẵn sàng ở ngay

4.995 tỷ
80 m² - 62 triệu/m²

Quận 1, Thành phố Hồ Chí Minh

6 giờ trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
2 Phòng
Phòng tắm
2 Phòng
Diện tích
80 m²

Cơ hội sở hữu căn nhà 2 tầng tại vị trí đắc địa của Quận 1 với mức giá cực kỳ hấp dẫn. Ngôi nhà có thiết kế tối ưu, không gian thoáng đãng và pháp lý hoàn toàn minh bạch, sẵn sàng sang tên cho chủ nhân mới.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 80m²
  • Bố trí: Nhà gồm 2 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh, phòng khách rộng rãi, bếp lớn với tủ gỗ sang trọng, sân để xe tiện lợi và sân thượng thoáng mát.
  • Đặc điểm: Mặt tiền rộng 6.7m, hẻm xe hơi thông thoáng, vị trí trung tâm thuận tiện di chuyển.

Tiện ích xung quanh:

  • Cách trục đường Lã Xuân Oai chỉ 49m, kết nối giao thông thuận lợi.
  • Gần trục đường Lê Văn Việt, dễ dàng di chuyển đến các quận lân cận.
  • Gần các khu chợ dân sinh, thuận tiện mua sắm nhu yếu phẩm hàng ngày.
  • Gần hệ thống trường học các cấp, phù hợp cho gia đình có con nhỏ.
  • Nằm trong khu dân cư yên tĩnh, an ninh tốt, hạ tầng hoàn thiện.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 4.995 tỷ

Phù hợp với ai:

Căn nhà cực kỳ phù hợp với các gia đình trẻ muốn an cư tại trung tâm, những nhà đầu tư tìm kiếm tài sản có tính thanh khoản cao hoặc khách hàng đang tìm kiếm không gian sống thoáng đãng với giá trị thực tại Quận 1.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu bất động sản giá tốt này, hãy gọi ngay để được tư vấn và xem nhà trực tiếp!