Nhà riêng đường 13 Linh Xuân 60m² giá 5.79 tỷ - Sẵn sàng ở ngay! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà riêng đường 13 Linh Xuân 60m² giá 5.79 tỷ - Sẵn sàng ở ngay!

5.79 tỷ
60 m² - 97 triệu/m²

Phường Linh Xuân, Thành phố Thủ Đức, Thành phố Hồ Chí Minh

1 phút trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
3 Phòng
Phòng tắm
3 Phòng
Diện tích
60 m²

Sở hữu ngay căn nhà phố hiện đại tại vị trí đắc địa phường Linh Xuân, Thủ Đức. Với thiết kế tối ưu công năng và không gian sống thoáng đãng, đây là lựa chọn hoàn hảo cho gia đình bạn an cư lạc nghiệp ngay trung tâm khu vực sầm uất.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 60m² (4x15m)
  • Bố trí: Nhà xây dựng kiên cố 1 trệt, 2 lầu gồm phòng khách rộng rãi, bếp ấm cúng, 3 phòng ngủ tiện nghi, 3 phòng tắm và sân thượng thoáng mát.
  • Đặc điểm: Nhà nằm trong hẻm nhựa rộng 6m, xe hơi ra vào thoải mái, khu dân cư an ninh, yên tĩnh, sổ hồng riêng đã hoàn công đầy đủ.

Tiện ích xung quanh:

  • Cách trường Đại học Kinh tế - Luật chỉ 2km, thuận tiện cho việc học tập.
  • Gần chợ Linh Xuân và siêu thị Go! Dĩ An, đáp ứng mọi nhu cầu mua sắm hàng ngày.
  • Kết nối nhanh chóng đến quốc lộ 1K và quốc lộ 1A, thuận tiện di chuyển về trung tâm hoặc đi các tỉnh lân cận.
  • Gần bệnh viện Đa khoa Hoàn Hảo, đảm bảo dịch vụ chăm sóc sức khỏe cho gia đình.
  • Bán kính 3km có đầy đủ hệ thống trường học các cấp, ngân hàng và trung tâm hành chính.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 5.79 tỷ (có thương lượng)

Phù hợp với ai:

Căn nhà rất phù hợp với các gia đình trẻ đang tìm kiếm không gian sống hiện đại, an toàn tại Thủ Đức hoặc những nhà đầu tư muốn sở hữu tài sản có vị trí đẹp, pháp lý minh bạch để giữ tiền và gia tăng giá trị.

Liên hệ:

Hãy gọi ngay cho chúng tôi để được tư vấn chi tiết và sắp xếp lịch xem nhà thực tế sớm nhất trước khi sản phẩm tốt này được giao dịch thành công!