Nhà riêng Đường 109, Thủ Đức 110m² giá 9.4 tỷ - Cơ hội đầu tư sinh lời cao! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà riêng Đường 109, Thủ Đức 110m² giá 9.4 tỷ - Cơ hội đầu tư sinh lời cao!

9.4 tỷ
110 m² - 85 triệu/m²

Phước Long B, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

6 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
110 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu nhà riêng tại Đường 109, phường Phước Long B, thành phố Thủ Đức. Đây là một sản phẩm bất động sản không thể bỏ qua, với diện tích 110m² và giá bán chỉ 9.4 tỷ VND. Với 9 phòng cho thuê, bạn có thể thu về 20 triệu/tháng, mang lại nguồn thu nhập ổn định và bền vững.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:110m²
  • Bố trí: 9 phòng cho thuê, không gian thoáng đãng
  • Đặc điểm: Nhà xây kiên cố, thiết kế hợp lý, có khả năng cho thuê ngay

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường mầm non và tiểu học, thuận tiện cho gia đình có trẻ nhỏ
  • Cách chợ Phước Long chỉ 500m, dễ dàng mua sắm hàng ngày
  • Gần các trục đường lớn, thuận tiện di chuyển đến trung tâm thành phố và khu vực lân cận
  • Các dịch vụ y tế và ngân hàng xung quanh, đáp ứng nhu cầu sinh hoạt hàng ngày

Giá và điều kiện:

  • Giá bán:9.4 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Nhà phù hợp cho những ai muốn đầu tư cho thuê hoặc tìm kiếm một không gian sống lý tưởng cho gia đình. Với giá cả hợp lý và vị trí thuận lợi, đây chắc chắn là một lựa chọn đáng cân nhắc.

Liên hệ:

Nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội này! Đây sẽ là quyết định đúng đắn cho tương lai của bạn.

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam

Địa chỉ: 51 Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội