Nhà riêng Đông Ngạc Bắc Từ Liêm 37m² giá 5.95 tỷ - Dòng tiền cho thuê ổn định! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
2 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà riêng Đông Ngạc Bắc Từ Liêm 37m² giá 5.95 tỷ - Dòng tiền cho thuê ổn định!

5.95 tỷ
37 m² - 161 triệu/m²

Đông Ngạc, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

6 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
37 m²

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà lý tưởng tại Đông Ngạc, Bắc Từ Liêm! Với diện tích 37m², nhà hiện đang cho thuê với dòng tiền ổn định, phù hợp cho những ai đang tìm kiếm tài sản đầu tư sinh lời.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 37m²
  • Bố trí: Nhà có thiết kế hợp lý, thông thoáng, dễ dàng cho việc sắp xếp nội thất.
  • Đặc điểm: Nhà đang cho thuê, mang lại nguồn thu nhập ổn định. Sổ cất két, pháp lý rõ ràng.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường Đại học Tài chính Mỏ, thuận tiện cho sinh viên.
  • Mặt ngõ rộng, ô tô vào tận nơi, thuận lợi cho việc di chuyển.
  • Cách trạm xe buýt chỉ 200m, dễ dàng tiếp cận giao thông công cộng.
  • Phía gần chợ và các cửa hàng tiện lợi, phục vụ nhu cầu sinh hoạt hàng ngày.
  • Khu vực có nhiều dịch vụ, ăn uống, giải trí, sống động và nhộn nhịp.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 5.95 tỷ

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này rất phù hợp cho các nhà đầu tư muốn kiếm thu nhập từ cho thuê, hoặc gia đình có nhu cầu sống gần trường học và các tiện ích xã hội.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội tuyệt vời này!