Nhà riêng Đống Đa, Hải Châu, Đà Nẵng 291m² giá 55 tỷ - Hướng Đông thoáng mát! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà riêng Đống Đa, Hải Châu, Đà Nẵng 291m² giá 55 tỷ - Hướng Đông thoáng mát!

55 tỷ
291 m² - 189 triệu/m²

Hải Châu, Hải Châu, Đà Nẵng

6 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
291 m²

Chắc chắn bạn sẽ không thể bỏ qua cơ hội sở hữu ngôi nhà tuyệt đẹp tại đường Đống Đa, phường Hải Châu, thành phố Đà Nẵng. Với diện tích rộng lớn 291,9m² và mặt tiền lên đến 10,5m, ngôi nhà này hứa hẹn sẽ mang đến cho bạn không gian sống lý tưởng cùng nhiều tiềm năng phát triển trong tương lai.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 291m²
  • Bố trí: Không gian rộng rãi, thoáng đãng
  • Đặc điểm: Hướng Đông, phù hợp phong thủy, ánh sáng tự nhiên tràn ngập

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường tiểu học Hải Châu, thuận tiện cho con em đi học
  • Cách chợ Hải Châu khoảng 800m, mua sắm dễ dàng
  • Đường lớn, giao thông thuận lợi, dễ dàng di chuyển đến các khu vực khác trong thành phố
  • Gần các dịch vụ tiện ích như ngân hàng, siêu thị, quán cà phê

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 55 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này rất phù hợp cho gia đình lớn hoặc những ai đang tìm kiếm một không gian sống rộng rãi, thoáng đãng tại trung tâm thành phố Đà Nẵng.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà mơ ước này!