Nhà riêng Đống Đa 25m² giá 7.15 tỷ - Thiết kế hiện đại, sổ đỏ chính chủ! | TongkhoBDS.com

Property main image
9 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà riêng Đống Đa 25m² giá 7.15 tỷ - Thiết kế hiện đại, sổ đỏ chính chủ!

7.15 tỷ
25 m² - 286 triệu/m²

Quận Đống Đa, Hà Nội

5 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
25 m²

Chào mừng bạn đến với căn nhà tuyệt đẹp tại Tôn Đức Thắng, Đống Đa, Hà Nội! Đây là cơ hội lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm một không gian sống tiện nghi, thoáng đãng với thiết kế hiện đại.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 25m²
  • Bố trí: Tầng 1: Phòng khách, Bếp, Wc; Tầng 2,3: 2 Phòng ngủ, 2 Wc; Tầng 4: Phòng thờ, Sân phơi
  • Đặc điểm: Nhà 4 tầng, mặt tiền rộng 7,2m, xây dựng chắc chắn, không gian mở, ngõ nông rộng thoáng, xe máy đỗ cửa thoải mái

Tiện ích xung quanh:

  • Gần các trường học, thuận tiện cho gia đình có trẻ nhỏ
  • Cách chợ Tôn Đức Thắng chỉ 300m, dễ dàng mua sắm hàng ngày
  • Đường giao thông thuận lợi, dễ dàng di chuyển đến các quận lân cận
  • Gần bệnh viện Đống Đa, đảm bảo cho sức khỏe của gia đình bạn
  • Khu vực nhiều dịch vụ tiện ích, nhà hàng, quán cà phê, đáp ứng nhu cầu sinh hoạt hàng ngày

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 7.15 tỷ

Phù hợp với ai:

Căn nhà này rất phù hợp với gia đình nhỏ hoặc các cặp đôi đang tìm kiếm một nơi an cư lý tưởng trong khu vực trung tâm Hà Nội, gần gũi với các tiện ích đời sống.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà mơ ước này! Hãy liên hệ ngay hôm nay để được tư vấn và xem nhà trực tiếp!

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam

Địa chỉ: 51 Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội