Nhà riêng Đống Đa 16m² giá 3.1 tỷ - Sổ đỏ chính chủ, tiện nghi đầy đủ! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
4 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà riêng Đống Đa 16m² giá 3.1 tỷ - Sổ đỏ chính chủ, tiện nghi đầy đủ!

3.1 tỷ
16 m² - 194 triệu/m²

Đống Đa, Hà Nội

6 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
16 m²

Chào mừng bạn đến với căn nhà riêng tuyệt đẹp tại trung tâm quận Đống Đa! Với giá chỉ 3.1 tỷ VND, đây là cơ hội hiếm có để sở hữu một bất động sản hoàn hảo cho cả gia đình hoặc đầu tư sinh lời.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 16m²
  • Bố trí: Xây 3 tầng đầy đủ công năng sử dụng
  • Đặc điểm: Sổ đỏ chính chủ, pháp lý rõ ràng, đảm bảo an toàn cho giao dịch

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường tiểu học và trung học cơ sở, thuận tiện cho việc học của con em
  • Cách chợ Đống Đa chỉ 500m, dễ dàng mua sắm hàng ngày
  • Thuận tiện di chuyển đến các tuyến xe buýt, gần metro thuận lợi cho việc đi lại
  • Gần bệnh viện Đống Đa, đảm bảo sức khỏe cho cả gia đình

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 3.1 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn nhà này rất phù hợp cho các gia đình trẻ, người đi làm hoặc những ai đang tìm kiếm một nơi ở tiện nghi tại trung tâm Hà Nội.

Liên hệ:

Nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà lý tưởng này!