Nhà riêng Định Công Thượng, 35m², 4 tầng - Ô tô đỗ cửa, giá 11.15 tỷ! | TongkhoBDS.com

Property main image
4 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà riêng Định Công Thượng, 35m², 4 tầng - Ô tô đỗ cửa, giá 11.15 tỷ!

11.15 tỷ
35 m² - 319 triệu/m²

Phường Định Công, Quận Hoàng Mai, Thành phố Hà Nội

3 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
35 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu ngôi nhà lý tưởng tại phố Định Công Thượng, quận Hoàng Mai, Hà Nội. Với vị trí đắc địa, ngôi nhà 4 tầng này không chỉ có diện tích 35m² mà còn mang đến không gian sống thoải mái và tiện nghi.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 35m²
  • Bố trí: 4 tầng, thiết kế hợp lý, không gian mở thoáng đãng
  • Đặc điểm: Lô góc, ô tô đỗ cửa, khu vực an ninh tốt, sổ đỏ chính chủ

Tiện ích xung quanh:

  • Khu dân trí cao, an ninh tuyệt đối
  • Gần các tuyến phố lớn như Bùi Xương Trạch, Kim Giang, thuận tiện di chuyển
  • Chỉ cách Cầu Lủ và Vũ Tông Phan vài phút đi bộ
  • Gần các tiện ích như siêu thị, trường học, bệnh viện

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 11.15 tỷ VND (có thương lượng)

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này rất phù hợp cho những gia đình muốn tìm kiếm một không gian sống yên tĩnh, an toàn, đồng thời gần trung tâm và có đầy đủ tiện ích xung quanh.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà tuyệt vời này, hãy liên hệ ngay để biết thêm chi tiết và đặt lịch xem nhà!