Nhà riêng Đinh Bộ Lĩnh, Bình Thạnh 58.3m² giá 6.45 tỷ - Hẻm xe hơi vài bước! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà riêng Đinh Bộ Lĩnh, Bình Thạnh 58.3m² giá 6.45 tỷ - Hẻm xe hơi vài bước!

6.45 tỷ
58 m² - 111 triệu/m²

Phường 26, Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

4 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
58 m²

Chào đón bạn đến với cơ hội sở hữu ngôi nhà tuyệt vời tại phường 26, quận Bình Thạnh. Ngôi nhà nằm trong hẻm xe hơi, chỉ vài bước chân là có thể di chuyển thoải mái. Đây thực sự là lựa chọn lý tưởng cho những ai yêu thích sự tiện nghi và riêng tư.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 58.3m²
  • Bố trí: Nhà trệt, chiều ngang 4.5m và chiều dài 15m
  • Đặc điểm: Ngôi nhà nằm gần Đại học Ngoại thương, thuận tiện cho việc học tập và sinh hoạt. Thiết kế nhà đơn giản nhưng ấm cúng, phù hợp với gia đình nhỏ hoặc làm văn phòng.

Tiện ích xung quanh:

  • Cách Đại học Ngoại thương chỉ 500m, lý tưởng cho sinh viên và giảng viên
  • Gần các trung tâm mua sắm lớn như Vincom và Coopmart
  • Hệ thống giao thông thuận lợi, cách trạm Metro khoảng 1km
  • Gần chợ truyền thống và nhiều quán ăn ngon
  • Tiện lợi với các dịch vụ y tế, bệnh viện chỉ cách 2km

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 6.45 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này rất phù hợp cho các gia đình nhỏ, những người làm việc gần khu vực trung tâm hoặc đầu tư cho thuê. Với vị trí đắc địa và thiết kế hợp lý, đây sẽ là nơi an cư lý tưởng cho bạn.

Liên hệ:

Hãy gọi ngay hôm nay để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà mơ ước này!

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam