Nhà riêng Điện Biên Phủ, Quận 1, 90m² giá 10.28 tỷ - Tiềm năng cho thuê cao | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà riêng Điện Biên Phủ, Quận 1, 90m² giá 10.28 tỷ - Tiềm năng cho thuê cao

10.28 tỷ
90 m² - 114 triệu/m²

1, Hồ Chí Minh

6 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
90 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội đầu tư tuyệt vời tại khu vực trung tâm Quận 1! Ngôi nhà với diện tích 90m², hẻm 1 sẹc sát mặt tiền đường Điện Biên Phủ, là nơi lý tưởng để bạn hiện thực hóa ý tưởng xây dựng căn hộ dịch vụ 7-8 tầng cho thuê.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 90m²
  • Bố trí: Diện tích mặt tiền 5,4m, chiều dài 18m, tiện cải tạo hoặc xây mới
  • Đặc điểm: Sổ hồng A4 hoàn công đầy đủ, công chứng nhanh chóng

Tiện ích xung quanh:

  • Gần Đại học Hồng Bàng, thuận tiện cho việc thuê trọ sinh viên
  • Chỉ cách trung tâm thương mại và các tiện ích dịch vụ chỉ vài phút di chuyển
  • Hệ thống giao thông thuận lợi, dễ dàng kết nối với các quận lân cận
  • Khu vực an ninh, dân trí cao, phù hợp cho sinh sống và đầu tư

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 10.28 tỷ VND (còn thương lượng)

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này rất phù hợp cho những nhà đầu tư muốn phát triển mô hình cho thuê căn hộ dịch vụ, hoặc những ai đang tìm kiếm một không gian sống lý tưởng tại trung tâm thành phố.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu bất động sản tiềm năng này! Liên hệ ngay để được tư vấn và xem nhà thực tế.