5 ảnh
Đã copy mã tin!
Nhà riêng Dịch Vọng Cầu Giấy 59m² 11.7 tỷ - Ô tô vào tận nhà!
11.7 tỷ
59 m² - 198 triệu/m²
Phường Dịch Vọng, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
18 giờ trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
59 m²
Lô góc 2 mặt thoáng vĩnh viễn, ngõ thông rộng ô tô vào tận nơi - Cơ hội hiếm có tại trung tâm Cầu Giấy!
Thông tin chi tiết:
- Diện tích:59m²
- Bố trí:4 tầng khung cột bê tông cực kỳ chắc chắn
- Đặc điểm:Lô góc 2 mặt thoáng vĩnh viễn, ngõ thông chạy vòng quanh, ô tô di chuyển thoải mái
Tiện ích xung quanh:
- Gần Công viên Cầu Giấy, không gian xanh mát lý tưởng để thư giãn
- Cách cụm trường Đại học Sư Phạm, Đại học Báo Chí chỉ vài phút di chuyển
- Vị trí đắc địa, chỉ vài bước chân ra phố lớn, giao thông vô cùng thuận tiện
- Khu vực dân trí cao, an ninh đảm bảo, cực kỳ phù hợp để kinh doanh hoặc làm văn phòng
Giá và điều kiện:
- Giá bán/thuê:11.7 tỷ
Phù hợp với ai:
Gia đình muốn tìm nơi an cư lạc nghiệp tại trung tâm hoặc nhà đầu tư mua làm văn phòng, kinh doanh tại khu vực sầm uất Cầu Giấy.
Liên hệ:
Liên hệ ngay để xem nhà trực tiếp và nhận thông tin chi tiết!