Nhà riêng Dĩ An 228m² - Chính chủ bán, vị trí vàng kinh doanh! | TongkhoBDS.com

Property main image
5 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà riêng Dĩ An 228m² - Chính chủ bán, vị trí vàng kinh doanh!

14 tỷ
228 m² - 61 triệu/m²

Thành Phố Dĩ An, Tỉnh Bình Dương

2 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
12 Phòng
Diện tích
228 m²

Đón đầu cơ hội đầu tư và kinh doanh tại vị trí vàng trung tâm Dĩ An! Ngôi nhà mặt tiền 8m ngay Khu Quảng Trường Xanh, liền kề BigC GO, là lựa chọn hoàn hảo cho những ai tìm kiếm không gian đa năng, sinh lời cao.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:228m²
  • Bố trí:Nhà 1 trệt 2 lầu với tổng cộng 12 phòng, mặt tiền ngang 8m.
  • Đặc điểm:Thiết kế linh hoạt, phù hợp đa dạng loại hình kinh doanh như Spa, thẩm mỹ viện, phòng khám hoặc làm văn phòng công ty. Vị trí đắc địa ngay trục đường chính, dễ dàng tiếp cận khách hàng.

Tiện ích xung quanh:

  • Nằm ngay cạnh Trung tâm thương mại GO! Dĩ An (BigC GO cũ), thuận tiện mua sắm, giải trí và ẩm thực.
  • Gần Bệnh viện Đa khoa Quốc tế Hoàn Mỹ Sài Gòn, đảm bảo nhu cầu chăm sóc sức khỏe.
  • Cách Trường THPT Dĩ An chỉ khoảng 1.5km, thuận tiện cho gia đình có con đang đi học.
  • Dễ dàng kết nối với Quốc lộ 1K, giúp di chuyển nhanh chóng đến TP. Thủ Đức và các khu vực lân cận.
  • Khu vực sầm uất, tập trung nhiều tiện ích dịch vụ, nhà hàng, quán ăn, tạo môi trường kinh doanh sôi động.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê:14 tỷ

Phù hợp với ai:

Đây là cơ hội vàng cho các nhà đầu tư muốn khai thác mặt bằng kinh doanh tiềm năng, các doanh nghiệp đang tìm kiếm vị trí văn phòng chiến lược, hoặc chủ spa/thẩm mỹ viện muốn mở rộng quy mô tại khu vực sầm uất bậc nhất Dĩ An.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu bất động sản giá trị này! Liên hệ ngay để được tư vấn chi tiết và sắp xếp lịch xem nhà trực tiếp. Chúng tôi sẵn lòng hỗ trợ mọi thông tin pháp lý và thủ tục.