Nhà riêng Đào Cam Mộc Quận 8 95m² 5.299 tỷ - Vị trí đẹp, kinh doanh tốt | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà riêng Đào Cam Mộc Quận 8 95m² 5.299 tỷ - Vị trí đẹp, kinh doanh tốt

5.299 tỷ
95 m² - 56 triệu/m²

Phường 04, Quận 8, Thành phố Hồ Chí Minh

1 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
95 m²

Cơ hội hiếm có để sở hữu bất động sản tiềm năng ngay khu vực sầm uất nhất Phường 4, Quận 8, lý tưởng cho cả nhu cầu an cư lẫn đầu tư sinh lời bền vững.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 95m² (Ngang 4.5m x Dài 20m)
  • Bố trí: Kết cấu nhà phố hiện đại, không gian thoáng đãng, tối ưu hóa công năng sử dụng
  • Đặc điểm: Vị trí đắc địa sát chợ Phạm Thế Hiển, mặt tiền thuận lợi cho việc mở văn phòng, cửa hàng hoặc kinh doanh đa ngành nghề

Tiện ích xung quanh:

  • Sát chợ Phạm Thế Hiển, trung tâm giao thương nhộn nhịp, mua sắm tiện lợi
  • Kết nối trực tiếp với các trục đường lớn: Bùi Điền, Hồ Thành Biên, Huỳnh Thị Phụng
  • Thuận tiện di chuyển ra đường Phạm Hùng, Tạ Quang Bửu để vào trung tâm thành phố
  • Gần hệ thống trường học các cấp tại Phường 4, Quận 8, thuận tiện cho con em đi học
  • Xung quanh tập trung nhiều dịch vụ ăn uống, ngân hàng và cửa hàng tiện lợi

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 5.299 tỷ

Phù hợp với ai:

Sản phẩm hoàn hảo cho các nhà đầu tư tìm kiếm dòng tiền từ cho thuê, các hộ gia đình muốn khởi nghiệp kinh doanh tại nhà hoặc những khách hàng tìm kiếm không gian sống rộng rãi tại Quận 8.

Liên hệ:

Quý khách hàng quan tâm vui lòng liên hệ ngay hôm nay để xem nhà thực tế và thương lượng chính chủ!

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam