Nhà riêng Đặng Văn Bi Thủ Đức 168m² giá 12.99 tỷ - Gần đường số 8, thang máy tiện lợi! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà riêng Đặng Văn Bi Thủ Đức 168m² giá 12.99 tỷ - Gần đường số 8, thang máy tiện lợi!

12.99 tỷ
168 m² - 77 triệu/m²

Thành phố Thủ Đức, Hồ Chí Minh

6 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
8 Phòng
Diện tích
168 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu ngôi nhà lý tưởng tại Đặng Văn Bi, Thủ Đức! Đây là một căn nhà không chỉ đẹp mà còn rất tiện nghi, phù hợp cho cả gia đình hoặc để đầu tư kinh doanh cho thuê.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:168m²
  • Bố trí:1 tầng triệt, 3 lầu, 8 phòng ngủ
  • Đặc điểm:Có thang máy, sân rộng 50m² để được 2 ô tô, phòng khách rộng rãi, 6 phòng Master lớn

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ Thủ Đức, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày
  • Cách trường THCS Đặng Văn Bi chỉ 500m, thuận lợi cho con em đi học
  • Gần các tuyến đường chính, dễ dàng di chuyển vào trung tâm thành phố
  • Tiếp cận nhanh chóng đến các khu vực thương mại và dịch vụ xung quanh

Giá và điều kiện:

  • Giá bán:12.99 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này rất thích hợp cho gia đình đông người, hoặc nhà đầu tư muốn cải tạo thành căn hộ dịch vụ cao cấp cho thuê với giá trên 50 triệu/tháng.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà tuyệt vời này! Hãy liên hệ ngay để biết thêm chi tiết và đặt lịch xem nhà.