Nhà riêng Đằng Hải Hải An 44m² giá 3.278 tỷ - Ô tô đỗ cửa! | TongkhoBDS.com

Property main image
7 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà riêng Đằng Hải Hải An 44m² giá 3.278 tỷ - Ô tô đỗ cửa!

3.278 tỷ
44 m² - 75 triệu/m²

Phường Đằng Hải, Quận Hải An, Thành phố Hải Phòng

1 ngày trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
3 Phòng
Phòng tắm
2 Phòng
Diện tích
44 m²

Nhà riêng Đằng Hải - Vị trí đẹp, ô tô đỗ cửa, thiết kế thoáng mát, sẵn sàng dọn vào ở ngay!

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:44m²
  • Bố trí:1 phòng khách, 3 phòng ngủ, 1 phòng thờ, bếp, phòng ăn, 2WC, sân thượng
  • Đặc điểm:Hướng Đông đón gió tự nhiên, không gian thoáng đãng, khu dân cư văn minh, an ninh tốt

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ Đằng Hải, thuận tiện cho việc mua sắm nhu yếu phẩm hàng ngày
  • Gần hệ thống trường học các cấp (Tiểu học, THCS Đằng Hải), thuận tiện cho con em đi học
  • Giao thông kết nối nhanh chóng đến các trục đường chính và khu công nghiệp Hải An
  • Khu vực dân cư ổn định, hạ tầng đồng bộ, an ninh đảm bảo

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê:3.278 tỷ

Phù hợp với ai:

Rất phù hợp cho các gia đình trẻ đang tìm kiếm không gian sống tiện nghi, ổn định hoặc các nhà đầu tư muốn sở hữu bất động sản có giá trị thực tại Hải Phòng.

Liên hệ:

Liên hệ ngay để xem nhà trực tiếp và thương lượng giá tốt nhất!