Nhà riêng Đại lộ Lê Lợi Thanh Hóa 46m² 3.05 tỷ - Chính chủ bán | TongkhoBDS.com

Property main image
5 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà riêng Đại lộ Lê Lợi Thanh Hóa 46m² 3.05 tỷ - Chính chủ bán

3.05 tỷ
46 m² - 66 triệu/m²

Phường Đông Hải, Thành phố Thanh Hóa, Tỉnh Thanh Hóa

1 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
3 Phòng
Phòng tắm
3 Phòng
Diện tích
46 m²

Chính chủ bán nhà 3 tầng hoàn thiện, ô tô tránh nhau trên Đại lộ Lê Lợi, sẵn sàng vào ở.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:46m²
  • Bố trí:3 phòng ngủ, bếp, 3 WC, sân phơi, phòng thờ
  • Đặc điểm:Hướng Đông Nam, đường 6m thông tứ phía, kết cấu chắc chắn, sổ đỏ chính chủ

Tiện ích xung quanh:

  • Gần Quảng trường Lam Sơn, thuận tiện vui chơi và dự lễ hội
  • Cách chợ Đông Hương chưa đầy 1km, dễ dàng mua sắm thực phẩm tươi sống
  • Chỉ mất vài phút ra Bệnh viện Đa khoa tỉnh Thanh Hóa khi cần cấp cứu
  • Liền kề Vincom Plaza Thanh Hóa với siêu thị, ẩm thực và rạp chiếu phim
  • Trường THPT Lê Lợi cùng hệ thống trường mầm non, tiểu học trên trục đường

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê:3.05 tỷ

Phù hợp với ai:

Gia đình cần nhà phố chính chủ để ở lâu dài hoặc vừa ở vừa kết hợp kinh doanh nhẹ trên đại lộ sầm uất.

Liên hệ:

Nhanh tay đặt lịch xem nhà và nhận thông tin pháp lý rõ ràng trong chiều nay.