Nhà riêng Đà Lạt 70m² giá 9.3 tỷ - Sẵn sàng vào ở với nội thất cao cấp! | TongkhoBDS.com

Property main image
8 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà riêng Đà Lạt 70m² giá 9.3 tỷ - Sẵn sàng vào ở với nội thất cao cấp!

9.3 tỷ
70 m² - 133 triệu/m²

Phường 4, Thành phố Đà Lạt, Lâm Đồng

5 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
5 Phòng
Phòng tắm
6 Phòng
Diện tích
70 m²

Chào mừng bạn đến với căn nhà tuyệt đẹp tại khu quy hoạch An Sơn, Đà Lạt! Đây là cơ hội lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm một không gian sống sang trọng và tiện nghi.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 70m² (ngang 5m)
  • Bố trí: 1 trệt, 2 lầu, 1 áp mái, bao gồm phòng khách, bếp, 5 phòng ngủ, 6 WC, 1 phòng xông hơi
  • Đặc điểm: Full nội thất cao cấp, thiết kế hiện đại, có thang máy, đường nhựa 9m, tiện lợi cho việc di chuyển

Tiện ích xung quanh:

  • Khu dân cư an ninh, yên tĩnh, lý tưởng cho gia đình
  • Cách trung tâm hành chính tỉnh chỉ 3km, thuận tiện cho công việc và sinh hoạt
  • Gần các tiện ích như chợ, siêu thị và trường học
  • Giao thông thuận lợi, ô tô tránh nhau dễ dàng

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 9.3 tỷ VND (có thương lượng)

Phù hợp với ai:

Căn nhà lý tưởng cho gia đình lớn hoặc những ai yêu thích không gian sống tiện nghi, hiện đại và gần gũi với thiên nhiên Đà Lạt.

Liên hệ:

Chớ bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà mơ ước này! Hãy liên hệ ngay để được xem nhà và trải nghiệm không gian sống tuyệt vời!